ราคา 6490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 190882.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ IDEO Q สยาม-ราชเทวี (ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี)

admin wealthiness
0926905445
2023-05-11 19:50:49.0
เลขที่ประกาศ: 441448
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน IDEO Q สยาม-ราชเทวี 34 ตรม. City View แต่งสวย ใกล้รถไฟฟ้า

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 34 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 24 จากทั้งหมด 36 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: IDEO Q สยาม-ราชเทวี (ไอดีโอ คิว สยาม-ราชเทวี) / IDEO Q SIAM-RATCHATHEWI

Project : Ideo Q Siam - Ratchathewi
Location : Near BTS Ratchathewi
Unit size : 34 Sqm.
Bedroom : 1
Bathroom : 1
Selling Price : 6,490,000 MB

Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Ratchathewi
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.752406,100.534881

ราคา: 6,490,000 บาท

เงื่อนไขการเช่า
• ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
• สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0